ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยคับ  (อ่าน 2118 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaitak

• จงชนะความร้าย ด้วยความดี
  • สัตตมะ
  • **
ช่วยดูให้หน่อยคับ
« เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 04:45:42 »
 :053:
ปัญญา ประเสริฐกว่าทรัพย์

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 05:00:10 »
รูปไม่เห็นขึ้นเลยอ่ะคับ

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 05:05:47 »
พี่คับอัพโหลดภาพไงคับไม่เห็นภาพขึ้นเลยคับ

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 05:21:43 »
สวยมากครับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 05:36:28 »
เหรียญอเมซิ่งเหรียญนี้ไม่ดีครับ   พี่น้องจำไว้เลยครับ  ถ้าเหรียญตอกเลข 2678ส่วนมากจะเก๊ครับ  พระขุนแผนกับวัดพระวัดพลับ รอท่านอื่นมาชี้แจงนะครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 07:56:08 »
ยอดฮิต
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 08:32:12 »
มีเก๊แล้วหรอนี่ เราได้มาก็แจกไปหมด แหะๆๆ สาธุ พี่อเมซิ่ง อิ่มบุญ รวยๆ นะครับ ...  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 08:55:03 »
เหรียญอเมซิ่งเหรียญนี้ไม่ดีครับ   พี่น้องจำไว้เลยครับ  ถ้าเหรียญตอกเลข 2678ส่วนมากจะเก๊ครับ  พระขุนแผนกับวัดพระวัดพลับ รอท่านอื่นมาชี้แจงนะครับ

ขอบคุนสำหรับความรู้ดีๆคับพี่

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 10:28:54 »
ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับผม... :054: :002:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 11:12:23 »

อยากรบกวนผู้ที่ทราบนะครับว่าเหรียญรุ่นนี้ทำมากี่เนื้อ พอดีของผมมีอยู่เหรียญครับแต่ตำแหน่งของเลขไม่มีตัวเลขแป็นอักขระนะครับ

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 04:06:15 »
มีเก๊แล้วหรอนี่ เราได้มาก็แจกไปหมด แหะๆๆ สาธุ พี่อเมซิ่ง อิ่มบุญ รวยๆ นะครับ ...  :054:

ของเก๊ เหรียญ Amazing ออกมาตาม มาติดๆ หลังวันไหว้ครูปีนั้น (ของเก๊ออกมานานแล้วครับ)
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 06:37:30 »
พี่อเมซิ่งเริ่ม มีคนทำของเก๊เลียนแบบละครับ โอ้ว นิยมๆ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็