ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหรียญ 19 มาให้ช่วยส่องคร้าบ  (อ่าน 980 ครั้ง)

ออฟไลน์ beating

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีครับพี่ Amazing นี่เหรียญที่เคยโพสถามไปคราวก่อนน่ะครับ
พอดียืมพี่เค้ามาครับ ถ้าถ่ายไม่ชัดก็ขอโทดด้วยครับ สุดๆละ หะหะ

ด้านหน้าเหรียญครับ

ด้านหลังเหรียญครับ

ด้านข้างครับ

ด้านข้างครับ
ฝากพี่ Amazing และเพื่อนๆช่วย comment ด้วยครับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ตอบ: มีเหรียญ 19 มาให้ช่วยส่องคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 08:07:58 »
เหรียญนี้คือเหรียญบล๊อค " เม็ดงา" ครับ  เป็นบล๊อคที่ผมว่าเก๊ได้ดีมากเลยครับ  อย่าพึ่งเชื่อผมก่อน  คุณ beating ลองนำไปให้แผงหน้าวัด  หรือหลวงพี่เชษฐ์ดูอีกทีก็ได้ครับ   :001:

TUM

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: มีเหรียญ 19 มาให้ช่วยส่องคร้าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 08:39:57 »
ภาพชัดเจนมากครับ เสมือนได้ดูของจริงครับ  เยี่ยม :016: :015: