ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องอายุกับอาจารย์หนวดอ่ะครับ  (อ่าน 804 ครั้ง)

ออฟไลน์ SoLoMoND

• ตติยะ
    • อีเมล
คือว่าตอนนี้ผมอายุ 18 และก็ได้ยันต์ครู กับหนุมาน(น้ำมันทั้งหมด ) มาแล้ว เลยอยากจะไปให้อาจารย์หนวดท่านให้ความเมตตา

แต่ไม่รู้ว่าท่านจะสักหั้ยคนที่อายุไม่ถึง20ปีหรือป่าวครับ แล้วถ้าสักได้ อาจารย์หนวด ท่านเริ่มสัก วัน ส-อา ตั้งแต่เวลากี่โมงหรอครับ

เพราะผมอยากได้ไปเป็นคนแรกๆๆ :093:

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับผม

ขอบพระคุณล่วงหน้าเปนอย่างสูง :054: