ผู้เขียน หัวข้อ: คงกระพัน  (อ่าน 2718 ครั้ง)

คงกะพัน

• บุคคลทั่วไป
คงกระพัน
« เมื่อ: 15 ก.พ. 2549, 02:15:53 »
เนื่องด้วยคุณแม่ไม่ให้สักแต่ผมอยากได้ของดีไวคุ้มตัวพี่ๆช่วยแนะนำของหลวงพ่อเปิ่นรุ่นที่พระสพการ์ณแรงๆราคาไม่แพงหาไม่ยากหน่อยได้ไหมครับ

ขอคุณครับ  คงกระพัน

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: คงกระพัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ก.พ. 2549, 03:13:00 »
ส่วนตัวผมว่าดีทุกรุ่นครับ(ที่ทันหลวงพ่อปลุกเสก)
มันอยู่ที่เราเป็นดีไหมต่างหาก(คนดีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง)

ถ้าให้ผมแนะนำผมว่าวัตถุมงคลที่ปลุกเสกพิธีไหว้ครู เพราะจะมีการจัดพิธีกลางแจ้ง จัดเตรียมเครื่องบูชาของบวงสรวงเครื่องเซ่นสังเวย? ครบถ้วน และมีการอัญเชิญครูบาอาจารย์มาครบ

อ้อและที่เป็นวัตถุมงคลที่วัดจัดสร้าง ไม่ใช่นายทุนสร้าง
ซึ่งถ้าวัดสร้างจะมีเจตนาการสร้างที่ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2549, 03:15:18 โดย pick »

ออฟไลน์ tuek

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ก.พ. 2549, 02:12:05 »
สักน้ำมันก็ได้ครับมองไม่เห็น

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ก.พ. 2549, 09:04:03 »
ลายสัก

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ก.พ. 2549, 05:39:54 »
แถม

ออฟไลน์ ไมล์ เหนือฟ้ายังมีฟ้า

• ปัญจมะ
  • ไมล์
    • MSN Messenger - pinky_pig80@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ก.พ. 2549, 09:44:11 »
เหรียนหลวงพ่อเปิ่นดีทุกรุ่นไม่ว่าจะเก่าหรือใหม่มันอย่ที่ใจ ท้าทำจิตใจไม่สะอาดพระหรื่อสิ่งที่เราเครพจะไม่ช่วยเรา
ธีระกุล