ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับบบบบ  (อ่าน 677 ครั้ง)

ออฟไลน์ ORENDERBOOM

• ตติยะ
  • ๛๛สิ่งไหนที่ยังไม่ทำ อย่าคิดว่าไม่สำเร็จ๛๛น้องเอ็ม
สอบถามหน่อยครับบบบบ
« เมื่อ: 17 มี.ค. 2554, 07:42:54 »
เอ่อ..คือว่าผมจะไปสักนะครับ  ผมอยากทราบว่าพอเวลาที่พระอาจารย์ท่านสักเสร็จแล้วครอบครูเลยไหมครับหรือยังไง  และผมอยากทราบว่าสักน้ำมันแล้วมาสักหมึกทับเป็นไรไหมครับเพื่อนฝากถาม สักทับคือเป็นยันต์ตัวเดิมแต่เป็นหมึกอ่ะ และหนุมานตัวไหนที่ว่าแรงสุดในบัลดาที่พวกพี่ๆที่เค้าสักมา (ขอคำตอบด้วยนะครับ) ขอบพระคุณครับบบบบบบบบ