ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกศิษท์ อาจาร์ แอ๊ด นครราชสีมา  (อ่าน 2575 ครั้ง)

ออม ศิษท์ อาจาร์ แอ๊ด

• บุคคลทั่วไป
 คือ ว่า ผม ไป สัก 29ยอด มาแล้ว หนุมารตัว10 เวลา ผม ของ ขึ้น ทำไม หน้า ผมมันแดงไป ทั้งเลย อ่ะครับ ใครรู้ สาเหตุ บอกผม ทีครับ

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
ตอบ: ลูกศิษท์ อาจาร์ แอ๊ด นครราชสีมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.พ. 2550, 12:49:03 »
ขอชมรูปได้ไหมค่ะ

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"
ตอบ: ลูกศิษท์ อาจาร์ แอ๊ด นครราชสีมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ก.พ. 2550, 01:08:17 »
หน้าแดง พอไหว 

ที่ปรกติ เคย เจอ  วิ่ง ป่า ราบ  น่ะ

ไม่เป็นไรมั้ง  ทำสมาธิ แล้วกัน