ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ดูเหรียญกรมหลวงให้ทีครับ  (อ่าน 1163 ครั้ง)

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ภาพไม่ค่อยชัดแต่ส่วนตัวชอบนะครับ

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ถ้าเจ้าของกระทู้หมายถึงเหรียญกรมหลวงชุมพรที่เล่นหากันเเพงๆ ส่วนตัวผมคิดว่า เหรียญนี้ไม่ดีครับ
เเต่ ถ้าเป็นเหรียญที่ทำย้อนยุค ก็ไม่เเน่ครับ ....
ด้วยความเคารพครับ เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัว ขอบคุณที่ให้ร่วมเเสดงความคิดเห็น :054:
เป็นกำลังใจให้ครับ  :016:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
เป็นแบบรุ่นเก่า [shake]เก๊[/shake][/color]
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ดีครับ ตัวหนังสือ ลายเส้นไม่ชัด

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
เก๊..ดูง่ายครับ..