ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ของอาจารย์ทองตลาดพลูครับ  (อ่าน 5660 ครั้ง)

ออฟไลน์ seabeach

• ปฐมะ
  • *
.
.

พอทราบมาว่า อาจารย์ทองกับหลวงพ่อเปิ่นและพระทุกรูปที่วัดบางพระนั้นสนิมสนมรู้จักมักคุ้นกันพอสมควรครับ เลยอยากทราบว่าอาจารย์ทองเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่นด้วยหรือเปล่าครับ

ส่วนหลังผมเกือบเต็มแบบนี้ไม่ทราบว่าถ้าจะไปสักที่วัดบางพระไม่ทราบว่าจะน่าเกลียดมั้ยครับ เพราะได้ไปสักกับท่านอื่นมาก่อน ถ้าจะเติมหลังให้เต็มพอได้มั้ยครับ หรือว่าน่าจงลงด้านหน้าเลยดีกว่า

.
.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2550, 06:06:36 โดย seabeach »

ออฟไลน์ ple_sama

• ตติยะ
ตอบ: ยันต์ของอาจารย์ทองตลาดพลูครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พ.ค. 2550, 06:45:31 »
ผมก็ลูกศิษย์อาจารย์ทองครับ
ยินดีที่ได้รู้จัก

:017:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์ของอาจารย์ทองตลาดพลูครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พ.ค. 2550, 11:04:50 »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
 ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ HEA_WOY!

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2550, 05:29:01 »
อยากเห็นรูปชัดๆหน่อยคราบ