ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการทราบว่าหลวงพ่อเปิ่นทำเสือที่ยืนสองขาหน้าหรือเปล่า ผู้รู้ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 2435 ครั้ง)

ออฟไลน์ tun-lee

• ทุติยะ
  • **
อยากรู้ว่าหลวงพ่อเปิ่นได้ทำเสือที่ยืนสองขาหน้าหรือเปล่าและทำจากอะไรโดยรอบตัวเสือมีการลงยันต์ทั้งตัวเลย  และถ้าใครมีรูปช่วยส่งให้ดูด้วย ขอบคุณมากๆ

ออฟไลน์ ทราย บางเลน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รูปหล่อที่เรียกเสือกระโจนหรือเปล่า
ถือ "นะโม" โตเต็มโลก.

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ผมก็มีครับ ...เห็นคนที่ผมเอามา บอกว่า มีทั้งเสือตัวผู้ เสือตัวเมีย ลงยันต์ทั้งตัว..... เห็นเค้าว่าทำจาก เลซิน ครับ
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้าใครมีรูปขอชมหน่อยนะครับ  อยากดูเป็นบุญตานะครับ