ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่น้องพ้องเพื่อนลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น ตอบคำถามผมหน่อยครับ  (อ่าน 2314 ครั้ง)

ออฟไลน์ kerope999

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คือผมอยากทราบว่า ท่านใดที่มีหลวงพ่อเปิ่น รุ่นที่ระลึกสร้างโรงเรียนวัดบางพระ วันที่ ๗ กค. ๒๕๓๓ เป็นล้อแม็ก เนื้อสีดำบ้างครับ ที่ด้านหน้าเป็นรูปหลวงพ่อเปิ่น ด้านหลังเป็นพระปิดตาครับ  แล้วหายากมั้ย  ตอนนี้ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ บังเอิญว่าเพื่อนรักให้มาครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พระหลวงพ่อเปิ่น น่าเก็บสะสมอ่ะ ราคาไม่แพงมาก แล้วก็เยอะด้วย ผมยังเกบสะสมไว้เลย  ;D

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
เก็บไว้เหอะครับ ของหลวงปู่ ดีทั้งนั้น
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง
หาเก็บไว้นะคับของหลวงปู่แต่ละชิ้นดีทั้งนั้น