ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่พระผง หลวงพ่อสด วัดปากน้ำ หรือป่าวครับแล้วรุ่นไหนหรอครับแท้ไหม  (อ่าน 1867 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
ใช่พระผง หลวงพ่อสด วัดปากน้ำ หรือป่าวครับแล้วรุ่นไหนหรอครับแท้ไหม (พระผงแบบนี้ไม่บอกรายละเอียดเลย)

จงยิ้มสู้ จงอยู่อย่างยิ้มสู้กับสิ่งที่ลำบาก

• ปัญจมะ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูจากพิมพ์คล้ายๆนะครับ แต่ฟันธงให้ไม่ได้  ภาพไม่ชัดครับ อีกอย่างพระผงรายละเอียดต้องดูกันเยอะครับ มองแค่นี้แล้วให้ฟันธงคงลำบากครับท่าน

ออฟไลน์ kuntep

• จตุตถะ
รุ่น4ครับ แต่ภาพไม่ชัดเลยดูไม่ออกว่าแท้ไหมรวมทั้งแสงตอนถ่ายหลอกตา

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
พระผงวัดปากน้ำ รุ่น 4 ไม่แท้
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

knife420

• บุคคลทั่วไป
พระใหม่ครับ .. / ขออภัยด้วย ถ้าผิดพลาด
ขอบคุณครับ

• ปัญจมะ
ใช่ครับไม่แท้ ผมเพิ่งรู้หลังจากโพสแล้ว ฮ่าๆ