ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 9 เดือน 9  (อ่าน 1631 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
วันที่ 9 เดือน 9
« เมื่อ: 07 ก.ย. 2550, 08:11:37 »
? ? เนื่องด้วย วันที่ 9 เดือน 9 (กันยายน) นี้ เป็นวันไหว้ครู ของ หลวงพ่อสิงห์ วัดไผ่เหลือง ต.บางม่วง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี
(ท่านเป็น อาจารย์ของ อดีตมือโปรกอลฟ์ มือ 1 ของโลก วีเจ ซิงค)์? งานเริ่ม 09.09 น. ผู้ไปร่วมงาน จะได้รับแจก ตะกรุด
ลูกปืน นะลือชา รุ่นแรก? ? จึงขอแจ้งข่าว ผู้เป็นลูกศิษย์ลูกหาทราบ โดยทั่วกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2550, 11:16:28 โดย โยคี »
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
ตอบ: วันที่ 9 เดือน 9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.ย. 2550, 08:23:42 »
... ;D
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 07:31:41 »
รับทราบคร๊าบ พรุ่งนี้แล้วสินะ  ;D

ออฟไลน์ ohm_sakti

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 09:23:42 »
ถ้ากระทู้นี้ยังอยู่ ต้องคุยกะเว็บมาสเตอร์บ้างแล้วอะ

มีอะไรไม่เหมาะสม ในกระทู้เหรอครับ รบกวนแจ้งกลับด้วย

เว็บ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2550, 01:13:03 โดย โองการยันต์นะรังสี »

ออฟไลน์ ohm_sakti

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 02:16:08 »
ทำไมกระทู้ผมอันนี้ถูกย้ายอะคับ ย้ายแล้ว: แจกตะกรุดมงคลสัมฤทธิ์ หลวงพ่อแม้น ปลุกเสก 3 พรรษา 

แล้วทำไมกระทู้นี้ไม่ถูกย้าย  :'(

เพราะว่ามีเพื่อน สมาชิก แจ้งเข้ามาขอให้ลบ เพราะว่ามีกระทู้ โพสเวปลิงค์ไปยังบอร์ดซื้อขายพระเครื่อง ซึ่งไม่ตรงกับเจตนาของบอร์ดครับ ถ้าเป็นการประชาสัมพันธ์ ของวัดแต่เพียงอย่างเดียวก็ไม่เป็นไร ห้ามมลิงค์เวป หรือ ชื่อร้าน และ บุคคลที่ ทำการให้เช่า ซื้อ ขาย วัดถุมงคล ครับ ขอบคุณครับ

ผู้ดูแลบอร์ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2550, 06:49:36 โดย โองการยันต์นะรังสี »