ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญทองแดง กาไหล่ทอง"รุ่นอุดมประชานาถ 76" พ.ศ.2541  (อ่าน 2402 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ นับถือหลวงพ่อเปิ่น เช่นเดียวกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ผมอยู่ลำปางครับ โดยได้รับการสักยันต์จากหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว โดยส่วนตัวชื่นชอบวัตถุมงคลครับ คิดว่าในนี้คงมีคนลำปางเช่นผมมั่งเป็นแน่ ยังไงๆๆมีอะไรดีๆๆมาแบ่งกันชมมั่งนะครับ ยินดีต้อนรับครับผม เรามันคนลำปางและนับถือหลวงพ่อเปิ่นเช่นเดียวกันเน้อครับปี้น้องหมู่เฮา  ตอนนี้ผมก็มีแค่เหรียญนี้ 1 เหรียญครับ  จึงนำมาแบ่งกันชมครับผม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล

ออฟไลน์ Chanachon

• ตติยะ
    • อีเมล
งาม ขนาดเลยอ้าย !! ผม คน เจียงใหม่ เน้อ ครับ ^^ :016:

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามาสนทนากันตามประสา คนชื่นชอบวัตถุมงคล สายหลวงพ่อเปิ่น เหมือนๆๆกัน เจียงใหม่  ลำปางบ่อไกล๋กันเต้าฮื้อน่อ อ้ายChanachon  พอดีได้ข้อมูลแน่ชัดเรื่อง เหรียญรุ่นมหาสิทธิโชคปี 34 จากท่านพี่สายตรงในเว็ปเราว่ามีเนื้อปลอกลูกปืนแน่นอน  ทำให้ผมตัดสินใจไปแบ่งพวกกันมาและถ่ายรูปมาแบ่งกันชม ตามประสาคนรักในวัตถุมงคลสายนี้ครับผม

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
สวัสดีครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ นับถือหลวงพ่อเปิ่น เช่นเดียวกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ผมอยู่ลำปางครับ โดยได้รับการสักยันต์จากหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว โดยส่วนตัวชื่นชอบวัตถุมงคลครับ คิดว่าในนี้คงมีคนลำปางเช่นผมมั่งเป็นแน่ ยังไงๆๆมีอะไรดีๆๆมาแบ่งกันชมมั่งนะครับ ยินดีต้อนรับครับผม เรามันคนลำปางและนับถือหลวงพ่อเปิ่นเช่นเดียวกันเน้อครับปี้น้องหมู่เฮา  ตอนนี้ผมก็มีแค่เหรียญนี้ 1 เหรียญครับ  จึงนำมาแบ่งกันชมครับผม

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ  เพราะรุ่นนี้ของเก๊ทำดีมาก ดูขลังจริงๆ....

แต่ว่า ไม่มีโค๊ต ไม่มีหมายเลข  ใครไม่คุ้นไม่เชียวชาญ มีโดน...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ นับถือหลวงพ่อเปิ่น เช่นเดียวกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ผมอยู่ลำปางครับ โดยได้รับการสักยันต์จากหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว โดยส่วนตัวชื่นชอบวัตถุมงคลครับ คิดว่าในนี้คงมีคนลำปางเช่นผมมั่งเป็นแน่ ยังไงๆๆมีอะไรดีๆๆมาแบ่งกันชมมั่งนะครับ ยินดีต้อนรับครับผม เรามันคนลำปางและนับถือหลวงพ่อเปิ่นเช่นเดียวกันเน้อครับปี้น้องหมู่เฮา  ตอนนี้ผมก็มีแค่เหรียญนี้ 1 เหรียญครับ  จึงนำมาแบ่งกันชมครับผม

สวัสดีครับ ผมก๊คนลำปางครับ มีชองหลวงพ่อเปิ่นที่มีหลายองค์ซ้ำกันก๊มาแบ่งปันกันแลกเปลี่ยนกันเก็บไว้บูชาได้นะครับ พี่ชาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ม.ค. 2556, 12:02:26 โดย หนอน-*ณ.ลำปาง »
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล

สวัสดีครับ ผมก๊คนลำปางครับ มีชองหลวงพ่อเปิ่นที่มีหลายองค์ซ้ำกันก๊มาแบ่งปันกันแลกเปลี่ยนกันเก็บไว้บูชาได้นะครับ พี่ชาย

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมคนเชียงใหม่ครับใกล้ๆกันยินดีที่ได้รู้จักครับ :002:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญแท้ๆงดงามมากๆครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามมากครับคุณน้อง kritsadalampang เห็นแล้ว 20; 20; 20;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ถ้าไปพบ หมายเลข เป็นเลขอารบิท  อย่าตีเก้นะครับ ขอผู้รู้แจงด้วย
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากรับ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยครับ