ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์ นัน ครับพี่ๆ  (อ่าน 1332 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าภาพนี้เป็นยันต์อ่ะไรครับ วันนี้ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์นัน ครับ  :016:

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ถามหลวงพี่นันดีกว่าชัวสุด เคยเห็นบางท่านพอหลวงพี่เมตตาสักให้เสร็จก็ถามเลยครับหลวงพี่ก็ยิ้มแล้วก็ตอบ แต่อย่างว่าแหละบางทีศิษย์เยอะมากยิ่งวันหยุดนะ :016: :015:รอพี่ๆผู้รู้มาตอบครับยันต์นี้ส่วนตัวไม่เคยเห็นเหมือนกันครับมีตัว ฤา นอกนั้นอ่านไม่ออกครับ :002: :002: :002: