ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีเปิดคลีนิกแพทย์แผนจีน โรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่น ๑๐/๑/๕๗  (อ่าน 2818 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
พิธีเปิดอาคารคลีนิคแพทย์แผนจีน โรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่น ๑๐ มกราคม ๒๕๕๗

โดยอาคารคลีนิกแพทย์แผนจีน โรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่น นี้ หลวงพ่อสำอางค์ท่านได้ร่วมสร้างโดยนำเงินส่วนหนึ่งมาจากเงินค่าครูสักยันต์ (๒๕ บาท) และเงินปัจจัยที่ศิษยานุศิษย์ได้ร่วมบุญที่วัดบางพระ มาทำบุญสร้างสาธารณประโยชน์ต่อ

อนุโมทนาบุญกับศิษย์หลวงพ่อเปิ่นทุกๆ ท่าน สาธุ สาธุ อนุโมทามิ.

อีกส่วนกับการก่อสร้างพัฒนาวัด..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2557, 11:41:15 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมครับว่าแต่ที่โรงพยาบาลมีฝังเข็มแก้ปวดหลังใหมครับคุณสิบทัศช่วงนี้ปวดหลังบ่อยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมครับว่าแต่ที่โรงพยาบาลมีฝังเข็มแก้ปวดหลังใหมครับคุณสิบทัศช่วงนี้ปวดหลังบ่อยครับ

ทางโรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่นมีให้บริการฝังเข็มครับ รายละเอียดตามนี้ครับ

ออฟไลน์ pabig

• ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าทำนักเลงให้คนกลัว
  • ตติยะ

ทางโรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่นมีให้บริการฝังเข็มครับ รายละเอียดตามนี้ครับ

คุณสิบทัศ ผมรบกวนถามรายละเอียดเรื่องค่าใช้จ่ายต่อการรักษา 1 ครั้ง ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ