ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับเมตตาจากหลวงพี่นันค่ะ ^^  (อ่าน 3842 ครั้ง)

ออฟไลน์ gig_alcoholism

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

หลวงพี่นันเมตตาทั้ง 3 ยันต์เลยค่ะ
(((ยกเว้น โอม กะ ดอกบัว นะ อันนั้นสักเครื่อง)))
----------------------------------------
อยากได้ "หนุมานชักธงรบ"
ไม่รู้ว่าจะมีซักวันที่ท่านจะเมตตารึป่าว??
...แต่มีคนบอกว่า เป็นผู้หญิง ท่านคงไม่ให้
เกี่ยวเหรอคะ???
^_____^
ชีพนี้ถวายมั่น ปกป้องท่านจนตัวตาย
ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ได้รับเมตตาจากหลวงพี่นันค่ะ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.พ. 2557, 05:57:00 »
งดงาม ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ proboy

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: ได้รับเมตตาจากหลวงพี่นันค่ะ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ก.พ. 2557, 11:04:17 »
ยินดี ด้วย ครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มี.ค. 2557, 08:36:38 »
ขอบคุณคร่าาาา... อยากเต็มหลังไวไว ^^

ออฟไลน์ tookta.s.pakdee

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มี.ค. 2557, 10:54:05 »
หลวงพี่นันเมตตาให้หนุมานเรามาเหมือนกันนะ ^_^ บอกหลวงพี่ว่าหนูอยากได้หนุมานค่ะ หลวงพี่ก็ทำหน้าอึ้งไปพักนึง ก็เลยถามว่าจะเอาน้ำมันหรือหมึกล่ะ ได้ยินประโยคนี้ดีใจเลยล่ะ กลัวว่าท่านจะไม่ให้เหมือนกัน ผู้หญิงส่วนมากเขาสักสาริกากันไง แต่เสียดายหนุมานไม่ได้เชิญธง อยากได้เชิญธงเหมือนกัน  :017:
ศิษย์มีครู คิดดี ทำดี ไม่มีตายโหง
  ลอยอยู่ตรงพักตร์ชนนี รัศมีโชติช่วงในเวหา
  มีกุณฑลขนเพชรอลงการ์ เขี้ยวแก้วแววฟ้ามาลัย
  หาวเป็นดาวเดือนระวีวร แปดกรสี่หน้าสูงใหญ่
  สำแดงแผลงฤทธิ์เกรียงไกร แล้วลงมาไหว

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มี.ค. 2557, 09:06:58 »
หลวงพี่นันเมตตาให้หนุมานเรามาเหมือนกันนะ ^_^ บอกหลวงพี่ว่าหนูอยากได้หนุมานค่ะ หลวงพี่ก็ทำหน้าอึ้งไปพักนึง ก็เลยถามว่าจะเอาน้ำมันหรือหมึกล่ะ ได้ยินประโยคนี้ดีใจเลยล่ะ กลัวว่าท่านจะไม่ให้เหมือนกัน ผู้หญิงส่วนมากเขาสักสาริกากันไง แต่เสียดายหนุมานไม่ได้เชิญธง อยากได้เชิญธงเหมือนกัน  :017:

ขอได้ด้วยเหรอคะ?? ไม่กล้าขออ่ะ กลัวท่านไม่ให้ >.<"