ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตผู้ดูแลเว็ปนะครับ  (อ่าน 903 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ขออนุญาตผู้ดูแลเว็ปนะครับ
« เมื่อ: 27 มี.ค. 2557, 11:28:24 »
ผมขออนุญาตผู้ดูแลเว็ปไซต์ของวัดบางพระนะครับ..คือผมอยากได้รูปด้านบนสุดคือรูปหลวงพ่อเปิ่นพรมน้ำมนต์คนในพิธีไหว้ครูที่เป็นรูปขาใดำ..ไปทำเป็นรูปโปรไฟล์ในเฟซบุ๊คของผมนะครับ..ขอบพระคุณอย่างสูงครับ..สุดท้ายนี้ผมขออำนาจบุญญาบารมีของหลวงพ่อเปิ่นและพระอาจารย์ทุกรูป จงคุ้มครองศิษย์วัดบางพระทุกคนให้แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆทั้งปวงครับ