ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาเซียนทั้งหลาย ช่วยดูพระให้ทีครับ ได้รับมาจำนวนมากอยู่  (อ่าน 3124 ครั้ง)

ออฟไลน์ namebp

• ปฐมะ
  • *
สวัสดีครับ พอดีได้รับมาจากผู้ปกครอง ฝากให้ช่วยดูให้หน่อยครับ
อยากทราบว่าพระเครื่องที่ได้รับมา คือพระใด มูลค่าเท่าไหร่ครับ

ขอได้รับความกรุณาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2558, 12:08:06 โดย namebp »

ออฟไลน์ Ponpingpong

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
มีแต่พระหายยากทั้งนั้นเลยนะครับน่าสนใจมากครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ปิดตาเนื้อตะกั่ว หลวงปู่เอี่ยม วัดโคนอน ปี 2514
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ARIYAWAT

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เศียรพ่อแก่ใช้ของวัดบางพระหรือเปล่าครับ  รบกวนผู้รู้ด้วยครับ