ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครไปวัดบางพระมั่งครับ  (อ่าน 671 ครั้ง)

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
ผมอยากไปหาพระอาจารย์อภิญญา ไม่ทราบว่าวันนี้ท่านอยู่หรือเปล่าครับ
ว่าจะไปเพิ่มเติมให้เต็มหลัง ใจจริงแล้วผมอยากได้เสือครับ
แต่ก็แล้วแต่พระอาจารย์ให้ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2552, 08:41:13 โดย thong.yong »

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ตอบ: วันนี้ใครไปวัดบางพระมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ก.พ. 2552, 09:11:45 »
เอ ตามปกติวันนี้น่าจะอยู่นะครับ ไม่แน่วันนี้อาจมีโอกาสได้ไปเหมือนกันครับ

เจอกันก็ทักกันนะครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]