หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ เว็บเกิด Overload ดับเลย...

(1/1)

เว็บมาสเตอร์...:
สวัสดีครับเพื่อนร่วมสมาชิกทุกท่านครับ...

วันนี้เว็บเกิด Overload ระบบดับนิ่งเลยตั้งแต่เวลา ๑๑ โมงกว่าๆ

คุณ โองการยันนะรังสี แจ้งให้ทราบประมาณสามทุ่มครึ่ง

เลยรีบแจ้งไปที่โฮส ทางโฮสแจ้งมาว่าเกิด Overload โฮสเลยดับไปเฉยๆ

สงสัยจะถึงคราที่จะต้องวาง VPS แล้วละมั้ง...

nirutjif:
รับทราบครับ ตกใจเมื่อวาน :075:
                                              ยังไงก็ขอบคุณครับ :054:

cartoon_2:
รับทราบ ขอบคุณที่มีพื้นที่ให้ศึกษาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version