หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > คู่มือกระดานสนทนา

เพิ่มระบบ "หัวข้อบุ๊คมาร์ค" ให้กับบอร์ด

(1/2) > >>

เว็บมาสเตอร์...:

สวัสดีครับ

เพิ่มระบบ บุ๊คมาร์คหัวข้อกระทู้ ให้กับบอร์ด

เพื่อความสะดวก ในการเก็บ ในการค้นหา หัวข้อที่ชื่นชอบ หรือหัวข้อที่ติดตาม

ทดลองใช้งานดูครับ

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
รับทราบครับผม ขอบคุณครับ  :002:

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
ขอบคุณครับ

cho presley:
ใช้หัวข้อนี้หนูใช้เป็นประจำค่ะ... ถือว่าเป็นอีกขั้นหนึ่งของระบบการพัฒนาที่ไม่เคยหยุดนิ่ง... ของเรา :008:

~เสน่ห์กวาง~:
ขอบคุณ และรับทราบค่ะ

:114: ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน เว็บ.. และทีมงาน

พัฒนาเว็บบอร์ดต่อไป

เพื่อเว็บบอร์ดของเรานะคะ

อูย..กระทุ้ตั้งแต่ปีที่แล้วแหน่ะ แห่ะๆโทษทีค่ะนู๋เพิ่งดู

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version