ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าไปที่วัดบางพระมาเมื่อศุกร์ที่แล้วครับ  (อ่าน 1927 ครั้ง)

ออฟไลน์ nottplq

• เย เกจิ พุทฺธํ สรณํ คตา เส น เต คมิสฺสนฺติ อปายภูมึ
  • จตุตถะ
  • สุโข ปุญฺญสฺส อุจฺจโย.
    • MSN Messenger - nottatplq@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีวันศุกร์ที่แล้วงานไม่ค่อยมีไรเท่าไหร่เลยเข้าไปที่วัดบางพระ
หลวงพี่นันและหลวงพี่แป๊วเลยให้ของดีมาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ย. 2552, 04:59:59 โดย nottplq »
Pra Nott

ออฟไลน์ baboon

• สัตตมะ
  • **
  • อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง
    • อีเมล
ได้รับความเมตตาอะไรมาขอชมด้วยคนครับ :058:

ออฟไลน์ เด็กแสบ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เด็กแสบ แถบราม
    • MSN Messenger - sun-ram39-@hotmail.com
ได้อะไร

ก็นำรูปมา

แบ่งปันกัน

มั่งนะคราบ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ได้อะไรมาเอ๋ย อย่าลืมนำมาให้พี่น้องชมบ้างนะครับท่าน ของดีแน่นอน หลวงพี่ท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ lllll_MEW_lllll

• ตติยะ
มารอชมด้วยคนครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
หลวงพี่แป๊ว เมตตาสุดยอดครับ หลวงพี่นัน เงียบ ขรึม แต่ใจดี และพระอาจารย์ทุกรูป ก้ใจดี และมีเมตตากับ ศิษย์ทุกคนครับ กราบนมัสการพระอาจารย์ ทุกรูป ครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ nottplq

• เย เกจิ พุทฺธํ สรณํ คตา เส น เต คมิสฺสนฺติ อปายภูมึ
  • จตุตถะ
  • สุโข ปุญฺญสฺส อุจฺจโย.
    • MSN Messenger - nottatplq@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีวันศุกร์ที่แล้วงานไม่ค่อยมีไรเท่าไหร่เลยเข้าไปที่วัดบางพระ
หลวงพี่นันและหลวงพี่แป๊วเลยให้ของดีมาครับ