ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ อ.หนู ทองศิริครับ ......  (อ่าน 4336 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
เหรียญ อ.หนู ทองศิริครับ ......
« เมื่อ: 08 พ.ค. 2553, 11:07:02 »
เหรียญ อ.หนู ทองศิริครับ สร้างตอนท่าน บวชอยู่ วัดท่าสุวรรณครับ ปี 2510 ครับ

ตระกุดโทน ของ อาจารย์หนู ทองศิริ ครับ ปลุกเสกตอนท่านเริ่มป่วยครับ นั่ง ปรก ที่บ้านครับ

เหรียญหลวงปู่ป๋อง วัดหนองกระทุ่ม ครับ เกจิดังเมืองราชบุรีครับ รุ่น 2 สภาพเก่าเก็บใช้งานครับ สร้างปี 2502 ครับ

เหรียญหลวงพ่อ ยวง วัดโพธิ์ศรี รุ่น1 ครับ จารด้านหน้าและด้านหลังครับ ท่านเป็นลูกศิษย์ หลวงปู่ ป๋องครับ

พระปิดตาหลวงพ่อ ยวงครับ แกะจากกะลาตาเดียว จารมือครับ ครับ น้อยคนที่จะมีครับ   

ฝากหลวงพ่อเปิ่น ด่วยครับ ช่วยดูหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เอก & โล้น MBK.

• ปัญจมะ
  • คิด ดี พูด ดี ทำ ดี แค่ นี้ พอ ..
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญ อ.หนู ทองศิริครับ ......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พ.ค. 2553, 02:15:50 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ.  :016: :015: