ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยที่นะคับ ว่าเสือ ในรุปนี้เป็น เสืออะไรใช่เสือหมอบ ไหมคับ ขอคาถาหน่อยจ้า  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ noom2012

• ตติยะ
    • อีเมล
 :010:เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาได้ไปหาอาจารย์ที่สำนักบอกอาจารย์ว่าจะสักเสือ กระโจนแต่ อาจารย์เอาเสือตัวนี้ให้มาคับ พอดีตอนที่อาจารย์
ท่องคาถาคำว่า พยัคทมิฬจากนั้น ของก้อขึ้นเลยคับ เอาลงแทบไม่ทัน

ออฟไลน์ bon.f11

• สัตตมะ
  • **
  • bon.f11
    • อีเมล
สวยดีครับ..สักกับอาจาร์ยที่ไหนครับ :015:
ที่วัดบางพระก็มี..แต่หากยากแล้ว

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ขออนุญาติผู้ดูแลตอบกระทู้นะครับ

ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ถ้าจะให้ดีนะครับต้องถามอาจารย์หรือพระอาจารย์ที่ท่านไปสักมานะครับจะได้ข้อมูลที่ถูกต้องที่สุดครับ
และชัวร์ที่สุดครับ

ผิดถูกประการใดโปรดอภัยด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมไม่ได้สักที่วัดบางพระ หรอกคับ แต่อาจารย์ของผมเป็นศิษย์ที่วัดบางพระคับ แต่ผมถามไปถามมาสุดท้ายแล้วเป้นเสือหมอบ แน่ๆ คับ ใครมีคาถาขอที่นะคับ

ที่ผมใช้บูชา อยู่ เป็นคาถานี้ คับ   พยัคโฆ พยัคฆา สูญญาละพะติ หิม หัม อึ่ม คับ ถ้าคาของผมนี้ถ้าท่องแล้วต้องหายใจเข้าออกช้าๆแล้ว นึกถึงเสียง เสือ  ก้อจะขึ้นทันนีคับ

ถ้าใครมีคาถาเสือ หมอบ ของหน่อยคับ

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอนนี้ผมได้ใช้คาถานี้ เป้นประจำแต่ไม่รู้ว่าคาถาของผมนั่นใช่คาถาเสือ หมอบไหม   

ของผมใช้ว่า   พยัคโฆ พยัคฆา สุญญาละพะติ หิม หัม อึ่ม  คับ 

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2553, 01:49:24 โดย นายธรรมะ »
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]