ผู้เขียน หัวข้อ: เจ็บแบบมีความสุข ณะยันต์พรมสี่หน้า  (อ่าน 1532 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล

หางเข็มไปนานมากเจ็บเอาเรื่องเหมือนกันครับ อิอิอิ แต่ก็มีความสุขครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ส.ค. 2556, 02:45:58 โดย ข้าวหลามตัด »

ออฟไลน์ chinbee

• จตุตถะ
ตอบ: เจ็บแบบมีความสุข ณะยันต์พรมสี่หน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ส.ค. 2556, 06:42:40 »

หางเข็มไปนานมากเจ็บเอาเรื่องเหมือนกันครับ อิอิอิ แต่ก็มีความสุขครับ

ท่าน ข้าวหลามตัดครับ ท่านใช้คำว่า พรม ผิดนะครับ มันต้องอย่างนี้สิครับถึงจะถูก พรหมสี่หน้า นะครับ

ออฟไลน์ punthush_45

• ตติยะ
ตอบ: เจ็บแบบมีความสุข ณะยันต์พรมสี่หน้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ส.ค. 2556, 09:22:11 »
ฝีเข็มพระอาจารย์นันท์..อยากทราบพุทธคุณยันต์นี้ครับ..รบกวนพี่ๆเพื่อนๆศิษย์บางพระ..ด้วยครับ...