ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยพี่ๆดูหน่อยครับ ว่าเขี้ยวองค์นี้ ของเกจิท่านไหนอยากทราบจริงๆ  (อ่าน 773 ครั้ง)

ออฟไลน์ zerotoo

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ช่วยหน่อยนะครับ แล้วสอบถามเพิ่มเติมผมควร ไปเลี่ยมแบบกันน้ำดีไหม

ออฟไลน์ zerotoo

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ท่านต้องกด แสดงตัวอย่าง ก่อน ครับ
เมือ่กดแล้ว จะมีช่องให้อัพรูป กดอัพรูป และรอสักพัก จะมีชื่อเวปของรุปที่เรา อัพ
ให้เราก๊อบ รูปตรงช่องนั้นมาวาง ตรงที่พิมเนี่ยแหละครับ และถึงกดตั้งกระทู้ รูปภาพถึงจาขึ้น ครับ

โดยรูปภาพลองรับฟลาย .jpg .jpeg .png .gif .bmp .tif .tiff .swf ขนาดไม่เกิน ๓๐๐ กิโลไบต์ (KB)  นะครับ

ขอบคุณครับ