ผู้เขียน หัวข้อ: >>>มันเกิดอะไรขึ้น<<<  (อ่าน 4046 ครั้ง)

TUM

• บุคคลทั่วไป
>>>มันเกิดอะไรขึ้น<<<
« เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 12:54:56 »
งง ??  :074: ว่าเกิดอะไรขึ้น มีตำแหน่งใหม่หรือป่ะ หรือว่าสีที่หน้าจอคอมพิวเตอร์ ของผมเพี้ยน งง มาก ๆๆ หลวงพี่เว็บช่วยตอบที่ครับว่าเป็นอะไร จักได้เข้าใจครับผม

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยตอบด้วยครับผม

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
ตอบ: >>>มันเกิดอะไรขึ้น<<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 01:02:44 »
นั่นนะสิ อยู่ที่ระบบมั้งครับ
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ ไทยแท้

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 01:03:58 »
ผมว่าอยู่ที่ระบบ ละครับ
เงินหมด ยศยังอยู่

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 04:58:34 »
เป็นสีที่จัดตามกลุ่มสมาชิกที่นับตามจำนวนการตั้งตอบกระทู้ น่ะค่ะ

ขออนุญาติอ้างอิงจากหลวงพี่เว็บนะคะ

กลุ่มสมาชิกที่นับตามจำนวนการตั้งตอบกระทู้

ปฐมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๑  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๐

ทุติยะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๒  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๑๕

ตติยะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๓  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๕๐

จตุตถะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๔  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๑๐๐

ปัญจมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๕  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๓๐๐

ฉัฏฐะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๖  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๕๐๐

สัตตมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๗  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๗๐๐

อัฏฐมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๘  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๘๐๐

นวมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๙  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๑,๐๐๐

กลุ่มผู้ดูแล

ท่านประธาน
รองประธาน
ที่ปรึกษา
ปฏิคม  (ยกเลิก เนื่องจากเกิดการซ้ำซ้อนในการทำงาน)
ผู้คุมกฎ
ผู้ดูแล
ผู้ดูแลระบบ

ทีมงานผู้ดูแล...  :001:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 07:20:50 »
ขอบคุณครับผม  สวัสดีครับ :002:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 08:55:35 »
ต้องขออภัยท่านสมาชิกด้วยครับ ตอนนี้ได้แก้ไขระบบให้แล้วครับ

สาเหตุเพราะว่าสมาชิกท่านดังกล่าว ได้เปลี่ยนข้อมูลส่วนตัวใหม่ และใช้ข้อความที่ไม่เหมาะสม

จึงทำการปิดระบบเอาไว้ แล้วงานยุ่งๆจนทำให้ลืมแก้ไขกลับดังเดิม ต้องขออภัยอีกครั้ง ครับ

และขอบคุณท่านสมาชิกที่ช่วยแจ้งเตือนด้วยครับ 

คุณ ART2530 ช่วยแก้ไขข้อมูลส่วนตัวให้เหมาะสมด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2552, 09:15:35 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 10:10:14 »
ครับผมเราอยู่ร่วมกันหลายคน หลายครอบครัว และหลายความคิด จึงต้องมีกฎระเบียบมาควบคุมเราอีกที่ เพื่อให้พวกเรามีจุดมุ่งหมายไปในทางเดียวกันครับ   ขอบคุณครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 10:14:57 »
อ่อค่ะ.. เห็นน้องอาร์ต ทัก m มาหาเหมือนกันค่ะ..  :074:ถามเราๆ ก็ไม่ทราบแฮะ น้องซนไปหน่อย.. ไม่น่ามีเจตนาอะไรที่จะกวน โฆษณาแน่ๆ ค่ะ.. น้องยังเด็กนะคะ...ยังไงจะแอบบอกน้องให้ ให้โอกาสน้องอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ!

ปล. ตั้ม น่ารักมาก.. ช่างสังเกตุ..และห่วงใยพี่น้องร่วมโลก~~ :009:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2552, 10:22:33 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 10:17:04 »
อ่อ...ทำตามกฏระเบียบ ตามสิ่งที่ควรทำก็ดีครับ...

...การกระทำมันแสดงถึงอะไรหลายๆอย่างที่เป็นตัวตนด้วยครับ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 11:54:08 »

อาจจะลืมไปว่านี่ เว็บบอร์ด อะไร  ควรให้เกียรติกัน
ใช้ภาษาที่ถูกต้องตามมารยาท ก็ไม่เกิดปัญหา
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

TUM

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 10:37:35 »
อ่อค่ะ.. เห็นน้องอาร์ต ทัก m มาหาเหมือนกันค่ะ..  :074:ถามเราๆ ก็ไม่ทราบแฮะ น้องซนไปหน่อย.. ไม่น่ามีเจตนาอะไรที่จะกวน โฆษณาแน่ๆ ค่ะ.. น้องยังเด็กนะคะ...ยังไงจะแอบบอกน้องให้ ให้โอกาสน้องอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ!

ปล. ตั้ม น่ารักมาก.. ช่างสังเกตุ..และห่วงใยพี่น้องร่วมโลก~~ :009:

ไม่เป็นไรครับพี่โชว์ เห็นแล้วจึงบอกครับ เป็นหูเป็นตาครับ แล้วขอบคุณพี่นนท์ด้วยครับที่ให้ความกระจ่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2552, 10:39:28 โดย ตั้ม/พรหมนิมิตร »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 11:05:22 »
กฏเป็นสิ่งที่ทำให้สังคมสงบ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 01:38:39 »
สงสัยเล่นบอร์ด หลายบอร์ด น้องอาร์ตก็เลยติดสไตล์แนวขำๆ มา นะครับ

ไม่เป็นไรครับ บอร์ดวัดบางพระเรา มีน้ำใจไมตรีมากมาย ผิดพลาดก็แนะนำกันไปด้วยรอยยิ้มครับผม

TUM

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 02:50:09 »
ผมเป็นคนผิดใช้ไมครับ ที่ตั้งกระทู้ ทำให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ผมรัก เข้าใจผิดกันเป็นใหญ่ ทั้ง ๆ ที่ปล่อยไปทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ปล่อยให้ พี่ ๆ ที่ดูแลอยู่ดูกันประพฤติกรรมไปจะดีกว่า ผมไม่น่าให้พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ต้องลำบากเลยครับ(ผมลำบากใจครับ อย่างเช่นพี่ ศักดา ได้ไปติดต่อกัน ท่าน ART2530 แล้วครับ ผมเก็งใจพี่ชลาพุชะ เค้าครับ) ส่วนท่าน ART2530 ก็ทำไม่ถูกต้องกรอกข้อมูล ที่อยู่:ว่า ........ อะไร...... ถ้าดูกระทู้นี้แล้ว ก็ขอให้กรอกข้อมูลใหม่ด้วยครับ ที่สุภาพกว่านี้ (ข้อมูลเก่าอาจจะล้อเล่นก็ได้ผมก็ไม่รู้ครับ) ขอบคุณครับ ตั้ม :090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2552, 02:55:43 โดย ตั้ม/พรหมนิมิตร »

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 04:03:49 »
^
^
^
ใจเย็นๆครับ
  ไม่ใครตำหนิกัน
หวังดีต่อกันทุกท่านครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 05:19:59 »
ใจเย็นครับ ใจเย็น ผมเข้าใจครับ  :002:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 08:48:59 »
ผมเป็นคนผิดใช้ไมครับ ที่ตั้งกระทู้ ทำให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ผมรัก เข้าใจผิดกันเป็นใหญ่ ทั้ง ๆ ที่ปล่อยไปทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ปล่อยให้ พี่ ๆ ที่ดูแลอยู่ดูกันประพฤติกรรมไปจะดีกว่า ผมไม่น่าให้พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ต้องลำบากเลยครับ(ผมลำบากใจครับ อย่างเช่นพี่ ศักดา ได้ไปติดต่อกัน ท่าน ART2530 แล้วครับ ผมเก็งใจพี่ชลาพุชะ เค้าครับ) ส่วนท่าน ART2530 ก็ทำไม่ถูกต้องกรอกข้อมูล ที่อยู่:ว่า ........ อะไร...... ถ้าดูกระทู้นี้แล้ว ก็ขอให้กรอกข้อมูลใหม่ด้วยครับ ที่สุภาพกว่านี้ (ข้อมูลเก่าอาจจะล้อเล่นก็ได้ผมก็ไม่รู้ครับ) ขอบคุณครับ ตั้ม :090:

ใจเย็นนะครับ ไม่มีใครตำหนิกันครับ ต้องขอบคุณฯที่ตั้งกระทู้มาถามเพื่อความกระจ่างครับ ...