ผู้เขียน หัวข้อ: สวยๆๆจากICLAND  (อ่าน 2284 ครั้ง)

ออฟไลน์ bamisak

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยๆๆจากICLAND
« เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 05:07:52 »
                    รูปพวกนี้ถ่ายไว้ตั้งแต่ปี2008แล้ว เลยอยากเอามาชมกันน่ะครับ     

ปิดท้ายด้วยรูปผมเองครับ               

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สวยๆๆจากICLAND
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 05:47:08 »
ว้าว....น้องปามล์หล่อสุดยอดเลย :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 09:29:38 »
สวยงามจริงๆครับ เมืองหิมะ ไอซ์แลนด์ :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 12:21:47 »
หวังว่าซักครั้งในชีวิต อยากไปเห็นด้วยตาจริงๆของตัวเองบ้างครับ ขอบคุณสำรับภาพสวยๆน่ะครับ เห็นแล้วเย็นสบายตามรูปไปเลยครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 01:12:42 »
ภาพสวยมากเลยนะครับผม ครั้งหนึ่งในชีวิตก้อยากเห็นเหมือนกัน :005: :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 06:43:38 »
ขอบคุณสำหรับรูปภาพนะคะ สวยงามมากค่ะ

เฮ้อ..เมืองไทยเมื่อไหร่จะมีหิมะกะเค้ามั่งเนอะ
มีแต่น้ำแข็งใส กับน้ำส้มเกล็ดหิมะ :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 07:18:30 »
ขอบคุณสำหรับรูปภาพนะคะ สวยงามมากค่ะ

เฮ้อ..เมืองไทยเมื่อไหร่จะมีหิมะกะเค้ามั่งเนอะ
มีแต่น้ำแข็งใส กับน้ำส้มเกล็ดหิมะ :095:

กวางครับ DREAM WORLD มีครับ พี่ไปมาแล้วครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 08:47:14 »
ขาวเนอะ ICLANDหนาวมากกกก...
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 10:14:06 »
สวยมากครับ...

หนาวทั้งปีเลยหรือเปล่าครับเนี่ยะ...

ปล.ผมขี้หนาวครับ...{^_^}...

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 11:26:07 »
สวยมากครับ...

หนาวทั้งปีเลยหรือเปล่าครับเนี่ยะ...

ปล.ผมขี้หนาวครับ...{^_^}...
ไม่ได้หนาวทั้งปีครับ
อากาศจะตั้งแต่ ต.ค-มี.ค ครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 11:30:24 »
ขอแก้ไขด้วยครับว่าที่จริงต้องเป็นประเทศ ICELAND ไม่ใช้ ICLAND ผมเขียนผิด :075: :075:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 ก.ย. 2552, 11:17:35 »
บรยากาศดีครับ สวยงาม  แต่ผมคงไม่มีบุญ ขนาดนั้นหรอกครับ  ที่จะใด้ไปเที่ยว ต่างประเทศ

เครื่องบิน ก็พึ่งเคยขึ้นครั้งเดียวในชีวิต  ตอนไปทำธุระ ที่ เชียงราย นั่นละครับ  น่าอยู่จริงๆเลยครับ  บรรยากาศ ที่เชียงราย   สะอาดตา  โล่งโปร่ง คนก็น่ารัก สุภาพ

ผมไปทำธุระ เกี่ยวกับงาน ราชการ  เจ้าหน้าที่ ที่นั่น ช่างน่ารัก สุภาพ จริงๆ  น่าจะมี เจ้าหน้าที่ แบบนั้น ใน กทม บ้าง

นึกแล้ว  คิดถึง  เชียงราย เลยครับ  :025:

ขอบคุณมากครับ ที่ นำภาพบรรยากาศ แบบนี้ มาให้ชม :054:

ออฟไลน์ mue

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 ก.ย. 2552, 12:20:49 »
สวยมากครับ 25;