ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะสัก ลิง ลิงตัวไหนเก่งสุดครับ  (อ่าน 4547 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตี๋ใหญ่

• ตติยะ
พอดีว่าจะไปสัก ลิง อ่าครับอยากทราบว่าลิงตัวไหนเก่งสุด
พาลี รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
ตอบ: ถ้าจะสัก ลิง ลิงตัวไหนเก่งสุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 11:22:59 »
ตัวใหนก็อเหมือนกันครับเก่งทุกตัว  มันอยู่ที่ใจ ;)
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ตอบ: ถ้าจะสัก ลิง ลิงตัวไหนเก่งสุดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 11:36:13 »
... ลิง ..จั๊กๆ  .. เจ๋งสุด
..
แฮะๆ  หะ ล้อเล่งงง..   :D

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 11:44:46 »
หนุมารคลุกฝุ่น

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 01:42:19 »
ให้อาจารย์เลือกที่เหมาะกับเราไม่ดีกว่าหรอครับ อันไหนก็เก่งเหมือนกันละครับ
แต่เป็นผม ผมชอบหนุมานเชิญธง

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 04:20:20 »
น่าจะเป็น หนุมาณเชิญธง  เพระเวลาที่พระรามไห้หนุมาณไปทำศึก ก็ชนะทุกครั้งไป แล้วก็เชิญธงเพื่อประกาศถึงชัยชนะ

เอวัง ม๊ด้วยประการฉะนี้ก็

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 04:37:50 »
ลิงไหนก็ได้ครับดีหมด
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ Gu_ma_grean

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 04:47:23 »
เจ้าของกระทู้ถามถึงลิงแบบไหน
   ลิงลม ลิงแหวกฟองน้ำ
หนุมาน พาลี องคต สุครีพ
  แบบไหนละ ??

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 08:40:47 »
เก่งทุกตัวครับ ...........  แต่ผมว่าให้อาจารย์ท่าน เป็นคนเลือกให้จะดีกว่าครับ  เพราะท่านจะดูที่ความเหมาะสมครับ   :075: :075:

"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ desperado

• ตติยะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 มี.ค. 2550, 09:15:24 »
? ?ตัวไหนก็ดีหมดแหละครับ
[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2550, 09:17:16 โดย -*-ตูมตาม-*- »
ขอให้เหมือนเดิม

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มี.ค. 2550, 01:13:56 »
ให้อาจารย์ท่านเป็นคนเลือกให้จะดีกว่าครับ  ;)
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ เซียนตุ่น

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จอมขมังเวทย์
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มี.ค. 2550, 12:16:03 »
แรงทุกตัวครับ แล้วจะเลือกสักตัวไหน มันอยู่ที่ใจ :016: :015:
วิถีผู้กล้า

ศิษย์มีครู

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 มี.ค. 2550, 02:21:04 »
ผมว่าน๊าถ้าลิงแรงๆก้อต้องนี่เลย อ.เดช หลังสน.ทุ่งมหาเมฆ แกเก่งลิง.

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 มี.ค. 2550, 10:00:45 »
ลิงทุกตัว ลายสักทุกลาย มีความหมายหมดครับ มีความเข็มขลังทุกอักขระอยู่แล้วครับ ลิงแบบไหนก็ดีหมด ขอรับ ;D

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 เม.ย. 2550, 09:43:18 »
พญาวานร ๔กร

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]