ผู้เขียน หัวข้อ: มีคาถาสำหรับการเดินทางมาฝากครับ  (อ่าน 2793 ครั้ง)

ออฟไลน์ watt428

• จตุตถะ
  • สยามสุดยอด
    • อีเมล
( ใช้สวดภาวนาก่อนออกเดินทางไกล จะช่วยให้ปลอดภัยและสำเร็จในจุดมุ่งหมายปลายทางนั้นๆ )

สวดนะโม  3  จบ

มะติ  ยาเตมะเต  ยาติ
มาเตถินา นะนา ถิเต
มะนาเนสา  มะสาเนนา
มะสาจะติ  มะติจะสา
มะติยาโน  มะโนยาติ  มะโนติตัง
มะตังติโน  มะตังปาลัง
มะลังปาตังมะลังจะติ  มะติจะลัง

ขอความสุขจงมายังทุกท่านครับ  สาธุ
พยายามสอนตัวเองให้ดีก่อนจนได้ ก่อนจะสอนใครให้เป็นคนดีตาม

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
ตอบ: มีคาถาสำหรับการเดินทางมาฝากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ส.ค. 2553, 03:20:28 »
ขอบคุณครับ ที่นำคาถาดีๆมาฝาก จะได้นำไปใช้คุ้มครองป้องกันตัวกัน
เยี่ยมยุทธ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ตอบ: มีคาถาสำหรับการเดินทางมาฝากครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ส.ค. 2553, 03:40:41 »
ขอบคุณมากครับผม สิ้นเดือนจะไป บุรีรัมอยู่พอดีครับ