ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนร่วมเดินทางไปวัดบางพระครับ  (อ่าน 1121 ครั้ง)

ออฟไลน์ azaMUra

• จตุตถะ
    • อีเมล
คือผมอยากไปสักที่วัดบางพระอ่ะครับ แต่ไม่กล้าเดินทางไปคนเดียวกลัวหลง หาคนพาไปครับ บ้านผมอยู่แถวบางเขน^^ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ตอบ: หาคนร่วมเดินทางไปวัดบางพระครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มี.ค. 2554, 10:00:00 »
ผมอยู่ดอนเมืองไป เสาร์อาทิตย์ ทุกอาทิตย์ บ้างครั้งก็นอนค้างวัดสักวันอาทิตย์ต่อแล้วกลับ

ออฟไลน์ Ornjira

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: หาคนร่วมเดินทางไปวัดบางพระครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มี.ค. 2554, 10:14:57 »
 :027: เราจะไปสักเก้ายอดวันเสาร์นี้จ๊ะ บ้านเราอยู่อ่อนนุช

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มี.ค. 2554, 10:36:56 »
อยู่อนุสาวรีย์ชัยจ้า ซิ่งมอไซค์ไปนะจ๊ะ