ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หลวงพี่นันท์เมตตาให้มาครับ สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1626 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกศิษย์คนหนึ่ง

• ตติยะ
 :001: สวัสดีครับ.........
รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ วันนี้หลวงพี่นันท์เมตตาให้มา แต่ผมไม่ทราบว่าชื่อยันต์อะไร และพุทธคุณด้านไหนอ่ะครับ
พี่ๆ ท่านใดทราบแนะนำกันหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ลูกศิษย์คนหนึ่ง

• ตติยะ
 :062:ศิษย์พี่ๆ ทั้งหลาย พอทราบไหมครับ ตอนนี้เพือนๆถาม ผมตอบไม่ได้เลย :005: วันสักจะถามหลวงพี่นันท์ ก็ลูกศิษย์เต็มกุฏิเลยครับ พอกราบหลวงพี่เสร็จ ก็มีลูกศิษย์ท่านอื่นถอดเสื้อรอต่อเลย เลยไม่ทันได้ถามครับ

ออฟไลน์ tiwalak_ngampasend

• ตติยะ
  • อักขระยันตังสันตังอุปชะติอักขระยันตังสันวิกรึงคะเร
    • www.facebook.com/THAI.SAK.YANT
ตอยยากจังแต่ขลังและสวยครับ