ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามว่า ถ้าวันที่28-29มิ.ย.นี้ จะไปลง นะหน้าทองกับสาริกา  (อ่าน 897 ครั้ง)

ออฟไลน์ Naiyz

• ปฐมะ
  • *
อยากสอบถามว่า ถ้าวันที่28-29มิ.ย.นี้ จะไปลง นะหน้าทองกับสาริกา ทางวัดสะดวกที่จะลงได้ไหมคะ

แล้วต้องทำอย่างไรบ้างคะ รบกวนผู้รู้ตอบที่นะคะ. ขอบพระคุณมากคะ

:001:

ออฟไลน์ Cat273

• ทุติยะ
  • **
กายพร้อมใจพร้อม ตั้งใจไปทำบุญพระท่านก็พร้อมให้ความเมตตาเป็นแน่ค่ะ :017:

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
ใครยังไม่ไปลง หาเวลาไปลงนะเลยครับ เป็นมงคลกับตัวครับ