ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกรุณาเปลี่ยนสีพื้นด้วย  (อ่าน 4204 ครั้ง)

ออฟไลน์ phisorn.b

• จตุตถะ
ช่วยกรุณาเปลี่ยนสีพื้นด้วย
« เมื่อ: 24 มิ.ย. 2551, 01:53:31 »
สวัสดีครับ

ขอแจ้งปัญหา...ครับ

***   การpostขอความและช่องเปลี่ยนสีที่ผ่านมาดีแล้วครับ...ระยะวันสองวันที่ผ่านมาผิดปรกติครับไม่ทราบว่าทาง webmaster ใช้text อะไรครับ อ่านแล้วข้อความผิดพลาดครับ.. ช่วยกรุณาเปลี่ยนสีพื้นหลังให้เป็นสีขาวเหมือนเดิมด้วยครับด้วย...ขอบคุณครับ...พิศร   ครับ    :090:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
Re: ช่วยกรุณาเปลี่ยนสีพื้นด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2551, 02:02:16 »
รับทราบครับ...

ใจเย็นนิดนะครับ จะแก้กลับให้เหมือนเดิมภายในวันสองวันนี้

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนทดสอบบอร์ดอยู่

เนื่องจากมีการอัพเกรดเวอร์ชั่นของบอร์ดจากเดิม SMF 1.1 RC1 เป็น SMF 1.1.5

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  :001:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
Re: ช่วยกรุณาเปลี่ยนสีพื้นด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2551, 10:12:27 »
รับทราบครับ...

ใจเย็นนิดนะครับ จะแก้กลับให้เหมือนเดิมภายในวันสองวันนี้

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนทดสอบบอร์ดอยู่

เนื่องจากมีการอัพเกรดเวอร์ชั่นของบอร์ดจากเดิม SMF 1.1 RC1 เป็น SMF 1.1.5

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  :001:
รับทราบครับ :002:

ออฟไลน์ phisorn.b

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2551, 06:26:43 »
สวัสดีครับ

***  รับทราบครับ....ขอบคุณมากครับ...

*** สวัสดีครับ...พิศร ครับ        :090: