ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้ทีครับ มียันต์อะไรบ้าง  (อ่าน 2903 ครั้ง)

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ

ช่วยดูให้ทีครับ มียันต์อะไรบ้าง
ผมมองไม่ออก
รู้สึกจะมีคล้ายๆ เสืออยู่ด้านล่าง แล้วก็มีธงมั้ง
ไม่รู้เรียกว่ายันต์อะไร

ช่วยบอกผมทีครับ
*-* ดี ชั่ว รู้หมด แต่อดไม่ได้ *-*

ออฟไลน์ LeNLeN

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ช่วยดูให้ทีครับ มียันต์อะไรบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.ย. 2549, 10:25:08 »
เหมือนรอยสักที่เราเคยเห็นคนไปสักเลยคะ คือเราไปสักมาเมื่อวันอังคาร ที่ 12 เดือนนี้อ่ะคะ เวลาประมาณ 4 โมงเย็น เห็นมีอยู่คนนึงไปกับแฟนอ่ะคะ (แฟนน่ารักดี) ไปสักเสือกับหลวงพี่ติ่ง (คิดว่าน่าจะเป็นเสือ) หลวงพี่ติ่ง ท่านยังแซวเลย เพราะกลัวเป็นลมอ่ะคะ ไม่รู้คนเดียวกันหรือเปล่า แต่คงไม่น่าใช่มั้งคะ ;D

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูให้ทีครับ มียันต์อะไรบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ก.ย. 2549, 10:27:47 »
5555+ คนๆนั้นคือผมเองครับคุณ LeNLeN ยินดีที่ได้รู้จักครับ :005: :005:

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ก.ย. 2549, 10:30:42 »
ไปสักกับหลวงพี่ติ่งน่าจะเป็นเสือเผ่น กับ หนุมานเชิญธงนะครับเพราะได้แบบเดียวกันที่เดียวกันครับ :001: :001:

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ก.ย. 2549, 10:31:00 »
มองไม่ค่อยชัดเลยนะ
แต่ที่ชูธง นะ เหมือนหนุมาน ชูธงเลยนะ
และด้านล่างเหมือน สาริกาคู่เลยละ  ไม่มั่นใจนะเพราะมันไม่ชัดเลยนะ
ถ้ามองผิดก็ขออภัยด้วยแล้วกันครับ

kkk

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ก.ย. 2549, 01:14:40 »
test post adsl

ออฟไลน์ LeNLeN

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ก.ย. 2549, 10:47:05 »
อ่าวหยอคะ คุณ Minkey_Mouse ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคะ ว่าแต่เป็นไงมั่งคะ หายหรือยัง เห็นเป็นรอยแดงครึ่งหลังเลย ละวันนั้นไปสักอาไรมาอ่ะคะ เด๋วไม่แน่วันอังคาร26 นี้ก็จาปายอีก

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 ก.ย. 2549, 11:21:56 »
ตอนนี้ก้อดีแล้วครับเดี๋ยวไปอีกทีกลางๆเดือนหน้าครับช่วงนี้สอบอยู่ :075: :075:

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ก.ย. 2549, 04:17:39 »
รอยสักไม่ค่อยชัดเลยครับที่เห็นๆก็หนุมานชูธงครับน่าจะใช้นะครับ(ไม่แน่ใจเลยจริงๆ)
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

แสนสะท้าน

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ก.ย. 2549, 01:56:27 »
มองไม่ออกเลยคับเพราะรอยไม่ค่อยละเอียดแต่น่าจะเป็นหนุมาน...ของผมสักน้ามมันกะหลวงพี่ต้อยเสือเผ่นนี่รอยยังกะหมึกแดงเลยชัดมากๆติดอยู่กะตัวผมเป็นเดือนถึงจะจาง..เล่นซะผมน้ามตาเล็ดเลย5555