ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดู หลวงพ่อทารุ่นแรก ครับ  (อ่าน 2735 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ
ดีหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ม.ค. 2553, 09:23:42 โดย Akanishi »

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: รบกวนดู หลวงพ่อทารุ่นแรก ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ม.ค. 2553, 09:43:47 »
สวยมากครับ  หลวงพ่อทา วัดพะเนียงแตก  สุดยอดมาก ส่วนตัวชอบอยู่แล้วด้วยอิอิ แต่ไม่มีไว้กับตัว :005:

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
ตอบ: รบกวนดู หลวงพ่อทารุ่นแรก ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ม.ค. 2553, 10:02:44 »
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าดูไม่ดี

ปล. ผิดถูกประการใดขอโทษด้วยครับ(กระแสทองน่าจะมีบ้าง)

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ม.ค. 2553, 11:07:16 »
ขออภัยครับ ไม่แท้ครับ ผิดทั้งพิมพ์ทั้งเนื้อครับ เก็บไว้เป็นองค์ครู ไม่ช้าคงได้ของแท้ครับ :114: :114:
.....................................................ลุงต้อ.................
............................

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ม.ค. 2553, 12:16:07 »
ขอบคุณทุกท่านครับผม