ผู้เขียน หัวข้อ: ถามที่สักยันต์ ครับ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alowhaaa

• อัศวินม้าไม้
  • ตติยะ
  • อัศวินม้าไม้
    • MSN Messenger - kingdom076@hotmail.com
ถามที่สักยันต์ ครับ
« เมื่อ: 06 มิ.ย. 2553, 05:12:24 »
พอดีผมอยู่พานครับ อยากทราบว่าแถวๆพะเยากะเชียงราย มีที่สักที่ไหนบ้างครับ เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปไหเลยเลนหาที่สักยันต์ไกล้ๆหน่อยหน่ะครับ ขอทราบค่าครูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ทำดีได้ดีมี่ที่ไหน ทำช่วได้ดีมีถมไป ทำชัวได้ดี ทำๆไม
จงทำดีต่อไป สกวันคงต้องได้ดี
ทำดี ไม่ต้องอายใคร

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ถามที่สักยันต์ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2553, 09:50:01 »
ผมคน อำเภอพาน เชียงราย
คนบ้านเดียวกันเลยครับ
ถ้าสนใจ PM เบอร์โทรมาให้ผมเลยครับ
เดี๋ยวผมติดต่อกลับครับ
สาย พ่อเที่ยง นะครับ