ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆทุกท่านครับ  (อ่าน 837 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mossquito

• ทุติยะ
  • **
พี่ๆทุกท่านครับ
« เมื่อ: 01 พ.ค. 2556, 06:34:07 »
ใครมีลายยันต์ ของอาจารย์หนวดบ้างคับ เสือ หนุมาน

ผมจะไปขอเมตตาจากอาจารย์หนวดครับ

ออฟไลน์ Jojoey

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: พี่ๆทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พ.ค. 2556, 10:38:06 »
ผมเองก็เป็นลูกศิษย์อาจารย์หนวดครับ ท่านใจดีมากๆ
ไม่ต้องห่วงเรื่องฝีเข็มครับ ท่านสักสวย,เข้มและลายเส้นคมกริบ

ถ้าต้องการสักกับท่านไม่ควรขอยันต์ครับ ถอดเสื้อและหันหลังอย่างเดียว รอท่านเมตตาดีกว่า
ผมเองก็ไม่เคยขอ ท่านก็เมตตายันต์พระสังกัจจายน์และเสือคู่ (เจ็บสุดๆครับ ยันต์นี้)

ท่านจะสักที่วัดบางพระเฉพาะวันเสาร์,อาทิตย์และจันทร์ แนะนำให้ไปวันจันทร์ตอนเช้าจะดีที่สุด คนน้อยครับ
แต่ท่านไปต่างประเทศค่อนข้างบ่อยต้องเชคดูดีๆครับ โดยอาจจะโพสถามเพื่อนๆในเวปนี้ก็ได้

โชคดีครับ