ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากทราบว่าเป็นมีดของหลวงพ่อเปิ่น ปีใดครับ  (อ่าน 1112 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxtasho

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เป็นมีดของหลวงพ่อ รุ่นไหน สร้างปี พ. ศ. ใด แท้หรือไม่ครับ
วอนผู้รู้ช่วยตอบให้ด้วยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2556, 03:12:15 โดย maxtasho »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ภาพครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2556, 03:05:51 โดย maxtasho »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เป็นมีดของหลวงพ่อ รุ่นไหน สร้างปี พ. ศ. ใด แท้หรือไม่ครับ
วอนผู้รู้ช่วยตอบให้ด้วยครับ มีประวัติการสร้างอย่างไร ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2556, 05:47:13 โดย maxtasho »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยเช็คให้ด้วยครับได้มาจากร้านพระแถวบ้าน