ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่ญา แต่ไม่ทราบชื่อยันต์  (อ่าน 3136 ครั้ง)

ออฟไลน์ manopice

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่ญา แต่ไม่ทราบชื่อยันต์ครับ
ใช่หมูทองแดงหรือปล่าวครับ  แล้วมีพุทธคุณด้านไหนครับ

ออฟไลน์ mayham

• ตติยะ
ผมก็ได้จากพระอาจารย์ญามาเหมือนกันเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

ออฟไลน์ manopice

• ตติยะ
    • อีเมล
ระหว่างหมูทองแดงกับหมูป่า  ต่างกันตรงไหนครับ

ออฟไลน์ ping816

• ศิษย์ดี ต้อง มีครู
  • ตติยะ
    • อีเมล
ผม ก็ ได้ มา 2 ตัว แล้ว คับ หมู หลวงพ๊ ญา

ออฟไลน์ Bhakawata

• ค่าของคน อยู่ที่ผลของงาน
  • ตติยะ
  • คุณธรรม และความรู้ นำไปสู่ความเจริญ
    • อีเมล
ผม ก็ ได้ มา 2 ตัว แล้ว คับ หมู หลวงพ๊ ญา

ผมก็ได้มา 1 คู่เหมือนกันครับ ไม่เคยถามซักกกกก คำ :-)
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าคำสอน

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ต่างที่รูปคราบ ความหมายไม่ได้ต่างแต่อย่างใด...หลายๆรูปอาจต่างกัน...แต่รายเอียดข้างในดูดีๆ...ไม่ต่างคราบ
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...