ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์จิ้งจกด้านเมตตากับท่านไหนดีครับ  (อ่าน 8012 ครั้ง)

ออฟไลน์ neo

• ตติยะ
มีหลายอาจารย์ ดีทุกอาจารย์ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าถ้าจะไปสักจิ้กจก (หมึก) ควรจะไปสักกับท่านไหนดีครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ที่วัดบางพระ ทุกท่าน แล้วแต่จาปายเลยจ้า  ;D  แต่ลองขอหลวงพี่นัน ดูจิ อิอิ  :-*

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
ของหลวงพ่อญา  สวยด้วย เดินเส้นเนียบๆ เลย

แต่ต้องไปตอนอารมณ์ดีนะค่ะ  แล้วก็ห้ามต่อ 2 พานด้วย

ออฟไลน์ neo

• ตติยะ
ขอบคุณครับ แล้วผมจะดูได้ยังไงบ้างครับว่าท่านอารมณ์ดี ไม่ดีครับ ควรไปตอนช่วงไหนถึงจะเหมาะ  :074:

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณครับ แล้วผมจะดูได้ยังไงบ้างครับว่าท่านอารมณ์ดี ไม่ดีครับ ควรไปตอนช่วงไหนถึงจะเหมาะ? :074:

ช่วงที่ท่านสักอ่ะ เหมาะ อิอิ ล้อเล่น ก็ช่วงที่ ไม่ได้ไปกวนท่านอ่ะ จะบอกไงดีล่ะ ก็ตอนที่ท่านนั่งสักอยู่นั่นล่ะ  ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
จิ้งจกคู่ สักและเสก โดย หลวงพี่ญา วัดบางพระ ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• อัฏฐมะ
สวยจ้า

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
สวยจังเลย :o
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

• อัฏฐมะ
จิ้งจกคู่ สักและเสก โดย หลวงพี่ญา วัดบางพระ ครับ

จิ้งจกไม่ต้องล่ะพี่เพชร 5555555555555+   ;D

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ได้ทุกอาจารย์คับ หลวงลุงต้อย หลวงลุงญา หรือ หลวงพี่แป๊ว ครับ หลวงลุงต้อย ท่านสักเป็นไข่ปลาครับ แต่ คาถา ไม่ต้องห่วง สุดยอดครับ
วันนั้น ผมไปซื้อ หนังสือ ย้อนรอยกรรม เห็น หลวงลุง ญา กับ หลวงลุงต้อย ลงหนังสือด้วย ไปงานศพ  ท่านดร. ไมตรี   แววตาดูเศร้าสร้อยยิ่งนัก อย่างไม่เคยเห็นมาก่อน
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ 7day

• จตุตถะ
  • KMITNB~~ [--cc37 ™--]
หลวงพี่ญา ครับ
-----  อยู่ได้เพราะยอม  ยอมได้เพราะรัก -----