ผู้เขียน หัวข้อ: พระกริ่งเสือเผ่น มหาสิทธิโชค  (อ่าน 1445 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
อยากสอบถามเรื่อง พระกริ่งมหาสิทธิโชค ด้านหลังพระกริ่งเป็น "เสือเผ่น" ฐานด้านล่างเป็นอักษร "ป" อยากทราบประวัติความเป็นมาคร่าวๆครับว่าสร้างปีไหน ผมเพิ่งได้มา เลยอยากสอบถามผู้รู้สายตรงเรื่องพระกริ่งหน่อยครับ รบกวนด้วยครับ แล้วผมจะรีบถ่ายรูปลงให้ชมกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2552, 10:53:04 โดย กวงเจา »