ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่เปียกปูนหน่อยคับ  (อ่าน 1128 ครั้ง)

ออฟไลน์ tossapol

• ตติยะ
    • อีเมล
รบกวนถามพี่เปียกปูนหน่อยคับ
« เมื่อ: 03 มี.ค. 2550, 07:14:48 »
ไหว้ครูวันนี้เสียดายจังสอบเสร็จก้อเย้นแล้ว
ปีหน้าผมคงได้มีโอกาสไปบ้างนะคับ ไม่รุ้ว่าปีหน้าจะติดสอบอีกหรือป่าวเนี่ย
เฮ้อ เสียดายจังเลยคับแต่ผมก็ต้องเลือกการเรียนไว้ก่อน คราวหน้าหากไม่ตรงกับสอบผมไม่พลาดแน่คับ

รบกวนถามพี่เปียกปูนหน่อยคับพี่เรียนราชมงคลที่ไหน ปีไหนแล้วคับผมก้อลูกราชมงคลเหมือนกัน

และก็ขอขอบคุณพวกพี่ๆด้วยนะคับที่เอาภาพบรรยากาสมาให้ดู

ขอบคุณคับ