ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณสำหรับพี่ๆเว็บบางพระที่ทำให้เกิดงานดีๆนี้ขึ้นครับ  (อ่าน 627 ครั้ง)

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
ขอขอบคุณสำหรับพี่ๆเว็บบางพระที่ทำให้เกิดงานดีๆนี้ขึ้นครับ ขอขอบคุณสำหรับ เครื่องรางของขลังที่มอบให้ในงานครับ
ขอบคุณสำหรับคุณ kaitip (หยก) สำหรับข้าวตอนบ่ายครับ เจอพี่ๆอยู่หลายคนครับ แต่ไม่ค่อยกล้าทักเลยไม่รู้จักใครเลย
ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ