ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพระสมเจหลวงพ่อเปิ่นครับว่ารุ่นไหน  (อ่าน 684 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมเช่ามาจากแผงหน้ากุฏิ  คนขายเป็นผู้หญิง  คือผมอยากได้พระสมเด็จที่ทันหลวงพ่อปลุกเสก  พี่เค้าก็แนะนำมารุ่นนี้  ผมก็ถามพี่เค้าว่ารุ่นไหนปีไหน  แต่จำไม่ได้ครับ  อีกภาพเป็นพระผงหลวงปู่เปิ่นนั่งบนพาน  ข้างหล้งเป็นยัน9ยอด  เพื่อนให้มา  ไม่ทราบว่ารุ่นไหนปีไหนครับ  รบกวนท่านผู้รู้ครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่มีภาพครับ อยากชมจริงๆ :063: