หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

สักยันต์

<< < (2/3) > >>

นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###):
...อ้อ? ต้องขอโทษที่ครับ? พอดีขอมูล ที่เอามาลงให้อ่าน? มันเป็น ข้อมูล จากทางเว็บ วัดบางพระ? อะคราบ.....ก็เลยคงข้อความจากทางเว็บเอาไว้คราบ.....
ต้องขอโทษคุณ? น้า? จันหนวดเขี้ยว และ ท่านอื่น ๆ ที่ได้อ่านบทความนี้ด้วยคราบ.....

นายจันหนวดเขี้ยว:
น่ารักมาก  คุณเวป /และหลานเปียกปูน ขอให้คงความน่ารักอย่างนี้ตลอดไป................

samang:
อยากทราบคาถาหัวใจแรดครับ พี่เปียกปูนช่วยตอบด้วยครับ

นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###):
ไม่ทราบเหมือนกันคราบน้อง.....ทางที่ดีอยากได้จริงๆ คงต้อง สอบถาม อาจารย์ ทา่นอะคราบ....แต่ข้อนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันน่ะจะมีใครกล้าที่จะถามไหม...

sad(เบสท์):
ห้าพระองค์จะเป็นยันต์ที่ครอบคลุมทุกด้านแล้วแต่จะให้เป็นไปส่วน16พระองค์เด่นคงกระพันครับแต่มันก็ขึ้นอยู่กะหมึกแล้วก็เข็มด้วยแหละครับว่าประจุสูตร อักขร คาถาอะไรมา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version