ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ดำดื้อ แดงดื้อ  (อ่าน 9965 ครั้ง)

PIG

• บุคคลทั่วไป
ยันต์ดำดื้อ แดงดื้อ
« เมื่อ: 26 มิ.ย. 2549, 07:49:30 »
อยากทราบว่ายันต์ดำดื้อกับแดงดื้อเป็นอย่างไรครับ พุทธคุณด้านไหนครับ แล้วต้องสักยันต์ครูก่อนไหมครับ ถ้าจะสัก ถ้ามีรูปขอชมด้วยครับ...ขอบคุณครับ :017:

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์ดำดื้อ แดงดื้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 05:35:46 »
เป็นรูปลิง   ก่อนสักยันต์ก็ต้องสัก เก้ายอด งบน้ำอ้อย  ยันต์แปดทิศ  ก่อนนะ ต่อจากนั้นอยากสักอะไรก็แล้วแต่ใจปราถนานะ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 07:13:56 »
ขอโทดนะคับถ้ามั่ยรุจิงอย่าโพส ยันต์ดำดื้ออ่ะเปนรูปคนถือดาบข้างนึงอีกข้างนึงถือดอกไม้ ส่วนแดงดื้อจะเปนรูปคนลักษณะเดียวกันแต่มั่ยถืออะรัยเลย มือชี้ขึ้น2ข้าง ควรศึกษาหั้ยรุแจ้งก่อนที่จะโพสนะคับ! ศิษย์อาจารย์อ๊อด!!!!  >:( >:( >:( >:( >:(

ชัดเจน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 11:50:41 »
มีพุทธคุณทางด้านไหนครับ

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2549, 04:13:30 »
คงกะพันธ์ ฟังแทงไม่เข้า
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ผ่านมา

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2549, 10:37:52 »
ขอโทดนะคับถ้ามั่ยรุจิงอย่าโพส ยันต์ดำดื้ออ่ะเปนรูปคนถือดาบข้างนึงอีกข้างนึงถือดอกไม้ ส่วนแดงดื้อจะเปนรูปคนลักษณะเดียวกันแต่มั่ยถืออะรัยเลย มือชี้ขึ้น2ข้าง ควรศึกษาหั้ยรุแจ้งก่อนที่จะโพสนะคับ! ศิษย์อาจารย์อ๊อด!!!!? >:( >:( >:( >:( >:(

สับกันนะครับ ?ดำดื้อไม่ถืออะไรมีชี้ฟ้า อีกตัวถือดอกบัว ?

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 ก.ค. 2549, 06:44:08 »
ครับๆๆๆๆๆๆๆขอโทษครับ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ก.ค. 2549, 05:38:18 »
ดำดื้อถือมีดข้างดอกไม้ข้าง อย่าเถียงจิคับ รุจิงป่าวเนี่ย ??? ??? ???

ออฟไลน์ MR.saddd

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 ต.ค. 2551, 11:25:35 »
ใจเย็นๆครับท่าน

:075: :075: :075:

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 ต.ค. 2551, 01:53:48 »
เห็นด้วยกับคุณเค็นคับ ที่พูดมาถูกต้องแล้วคับ  :016:
ว.พิชัยรัตน์