ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันเห็นเหรียญหลวงพ่อเปิ่น เหรียญแบบนี้มีจริงไหม  (อ่าน 2183 ครั้ง)

ออฟไลน์ newlife2999

• ทุติยะ
  • **
ไม่มีความรู้เรื่องเหรียญหลวงพ่อเปิ่น อยากทราบว่ามีเหรียญหลวงพ่อเปิ่นที่ด้านหน้าท่านนั่งขัดสมาท ด้านหลังเป็นรูปยันต์แปดทิศหรือเปล่าครับ
พอดีฝันว่า "มีคนนำเหรียญใส่ล็อกเกตของท่านมาให้อม จากนั้นสิ่งอัปมงคลก็พุ่งออกทางปาก"

ออฟไลน์ newlife2999

• ทุติยะ
  • **
เพิ่มเติม  ด้านหลังเป็นรูปยันต์อิติปิโสแปดทิศ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

สวัสดีครับ ถ้าเป็นเหรียญหลวงพ่อด้านหลังเป็นยันต์แปดทิศอย่างเดียว ที่ผมเจอก็จะเป็นหลวงพ่อครึ่งองค์ครับ แต่ถ้าหลวงพ่อเต็มองค์ ด้านหลังจะเป็นยันต์ครู มีเก้ายอด แปดทิศและงบน้ำอ้อยครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ Br2518

• จงตั้งในความดีมีศีลธรรม ให้ไว้ ณ.ปี 2537 ลพ.เปิ่น ฐิตคุโน
  • สัตตมะ
  • **
ลองหารูป เหรียญเมตตา วัดโคกเขมา ดูครับ นั่งเต็มองค์หลังยันต์แปดทิศ
ใครชอบใครชังชั่งเถิด ใครเชิดใครแช่งชั่งเขา ใครเบื่อใครบ่นทนเอา ใจเราร่มเย็นเป็นพอ   -&-   ศีลสิบโดยตั้ง รักษาโดยหวัง องค์ศีลทั้งผอง สองร้อยยี่สิบเจ็ด เสร็จสิ้นควรตรอง ศีลสิบหม่นหมอง สองร้อยมรณา -&-  รักพ่อแม่อย่าลืมคุณ รักบุญอย่าลืมศีล

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
พอดีมีรูปของท่านบางแก้วฟ้าในบอร์ดเราพอดีขออนุญาตินะครับ ที่ฝันเห็นใช่รุ่นนี้ไหมครับ