หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

ลองของกับคนเล่นของ

<< < (2/3) > >>

~เสน่ห์โจรสลัด~:
ของดีลองได้ ....  ของดีจำไม่เป็นต้องลอง ....

เป็นข้อถกเถียงอย่างมากจริงๆ ครับ

yout:
สาธุ   สาธุ   สาธุ ขอขอบคุณที่ท่านนำมาเสนอให้ได้รับรู้ถึงเรื่อราวดีๆแบบนี้ โอกาสหน้านำมาให้อ่านอีกนะครับท่าน 30; 30; 31; 31; 25;

chumphon 1:
สำหรับผม ครูบาอาจารย์  ตั้ง อยู่ในใจเสมอครับ  ไม่ลบหลู่ ครับ

big tod:
หลวงพ่อสุวรรณ หรือ อาจารย์วรรณ วัดยางห้วยไผ่อ่างทองเมื่อรับของจากมือท่าน ท่านจะบอกว่า...ไปลองยิงดูได้นะโว้ย...ใครเคยไปหาท่านจะทราบดีครับ...

Braboza:
ลองเฉือนดิครับ 555+  :052: ฟันตรงๆมันอาจเด้ง ลองฟันเฉือนดิครับ  :016: :090: :015:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version