ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดรู้ คาถาปลุกตะกรุด หลวงพ่อตัด วัดชายนา บ้างครับขอหน่อย  (อ่าน 5877 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛ตี๋ใหญ่๛

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - unif_cyber@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมได้มาพร้อมปลัดครับ ท่านใดมีคาถา ช่วยแบ่งปันด้วยนะครับ อิอิ

ขอบคุณครับ
เมตตาอยู่หน้าสุด มหาอุดดุจดวงแก้ว คลาดแคล้วเป็นเครื่องกัน คงกระพันอยู่ข้างใน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไม่น่าจะใช้คาถาปลุก นะครับ ตะกรุดอ่ะ บางที่อาจจะมีแต่ หลวงพ่อตัด ไม่น่ามีง่ะ  ??? ถ้ามีท่านก็แนบ มาให้แล้วจิ  ???

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เมื่อก่อนท่านมีให้นะครับ คาถาปลุกตะกรุด ปลุกปลัดขิก  เพชรพญาธรด้วย